Welcome to class 10BHTC04

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Class 10BHTC04 - Danang College of Foreign Languages

2 posters

Mở lại địa chỉ e-mail và nội dung mail gây tạm đóng e-mail

haicd

Mở lại địa chỉ e-mail và nội dung mail gây tạm đóng e-mail Empty Mở lại địa chỉ e-mail và nội dung mail gây tạm đóng e-mail

Bài gửi  haicd Mon Jul 01, 2013 9:12 am

1. E-mail [You must be registered and logged in to see this link.] đã được mở trở lại và có mật khẩu mới là: bhtc2010-2013.

2. Nội dung mail gây tạm đóng e-mail:

Kính thưa Thầy! Em là một thành viên của lớp học hệ vừa học vừa làm, sở dĩ em muốn viết thư cho Thầy! Vì Thầy là Trưởng phòng Đào Tạo. Em rất khâm phục và kính nể Thầy!

Thưa Thầy! Sở dĩ em rất bức xúc là vì: Từ đầu khóa học suốt 2,5 năm dù bận rộn hay đau ốm em vẫn cố đi học hoặc đi thi, nhưng tại vì một Môn giáo viên tải điểm quá muộn mà em bị thi lại nên không biết để thi, vì vậy em chưa thể tham gia TỐT NGHIỆP sắp tới. Em rất buồn, nhưng luôn động viên mình sẽ cố gắng! Vậy nhưng bên cạnh sự nỗ lực của em thì không ít một số thành viên trong lớp, mặc dù không đi học, hay nghỉ sinh hàng mấy tháng trời....vậy mà họ vẫn nhờ người đi thi hộ, học hộ....thậm trí thi dùm đợt tốt nghiệp sắp tới.

Mặc dù là bằng tại chức, nhưng một số anh chị đã có công việc ổn định, họ học để lấy bằng nâng lương, thăng quan tiến chức, nhưng trong đầu họ rỗng tuếch...bên cạnh đó vẫn còn rất nhiều người đang cố gắng học để xin việc làm. Thầy có thấy bất công không a? khi cái xã hội này vẫn luôn coi trọng cái Bằng

Em mong Thầy là người cầm CÁN CÂN CÔNG LÝ, nếu đã đào tạo ra những nhân tài thực sự có ích cho đất nước thì Thầy hãy lưu ý trong đợt thi TỐT NGHIỆP sắp tới. Em mong Thầy hãy làm sáng tỏ, để Thầy thấy điều em nói là đúng.

Em không phải vì ghen ghét đâu Thầy a! Nhưng em rất buồn vì giáo viên thì nói phải công bằng, nhưng thực tế thì THI HỘ, HỌC HỘ...trong khi em ngày đêm học tập cực khổ.

Chỉ tiếc rằng, gia đình em quá nghèo nên có những ước mơ còn bỏ ngỏ... Kính mong Thầy hãy làm tốt trọng trách của một người TRƯỞNG PHÒNG ĐÀO TẠO!

Em kính chúc Thầy sức khỏe, hạnh phúc, thành công!
    Học trò của Thầy! em xin được DẤU TÊN!
    quanvu

Mở lại địa chỉ e-mail và nội dung mail gây tạm đóng e-mail Empty Re: Mở lại địa chỉ e-mail và nội dung mail gây tạm đóng e-mail

Bài gửi  quanvu Tue Jul 02, 2013 9:40 pm

haicd đã viết:1. E-mail [You must be registered and logged in to see this link.] đã được mở trở lại và có mật khẩu mới là: bhtc2010-2013.

2. Nội dung mail gây tạm đóng e-mail:

Kính thưa Thầy! Em là một thành viên của lớp học hệ vừa học vừa làm, sở dĩ em muốn viết thư cho Thầy! Vì Thầy là Trưởng phòng Đào Tạo. Em rất khâm phục và kính nể Thầy!
    .......
    .......
    Học trò của Thầy! em xin được DẤU TÊN!

Hây chà, mình thì lại khâm phục bạn nào đó viết được lá thư hay như vậy gửi cho thầy Trưởng phòng, hề hề

Hôm nay: Mon May 20, 2024 3:59 am